ღ -‘๑’- (¯`•♥๑۩۞۩๑.:|:.•♥•´[MH]pro Chào mừng bạn ghé thăm Diễn Đàn•.:|:.๑۩۞۩
Chào mừng bạn đến với Forum www.[MH]pro.tk
Nếu là thành viên mời Đăng Nhập

Có phải bạn là khách mới ghé thăm Diễn Đàn? Hãy chọn Đăng Ký để là thành viên của Forum www.[MH]pro.tk

Mau!!mau!!lẹ...

===>>CHÚC BẠN MAY MẮN TRONG CUỘC SỐNG <==
======>>>>>> You are Welcome <<<<<<======

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với Forum www.[MH]pro.tk
Nếu là thành viên mời Đăng Nhập

Có phải bạn là khách mới ghé thăm Diễn Đàn? Hãy chọn Đăng Ký để là thành viên của Forum www.[MH]pro.tk

Mau!!mau!!lẹ...

===>>CHÚC BẠN MAY MẮN TRONG CUỘC SỐNG <==
======>>>>>> You are Welcome <<<<<<======
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

TUYỂN MOD SỐ LƯỢNG LỚN

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Admin

Admin
Admin
Admin

Sau một thời gian im hơi lặng tiếng vì các thành viên chủ chốt mỗi người bận một việc lần lượt dắt nhau về hưu non Twisted Evil , số lượng anh em ít ỏi còn lại lo lắng không biết làm sao cho diễn đàn hoạt động thật tốt trở lại, rồi bận học, bận làm,.... để cho mhpro như một diễn đàn hoang.
Nay sau khi cũng cố lại tinh thần , lên xong 1 cái kế hoạch nhỏ cho việc phát triển lại diễn đàn , mọi người yêu mến cũng đã dần quay trở lại với diễn đàn vào là thích .Tuy nhiên để đảm bảo diễn đàn hoạt động tốt nhất có thể để phục vụ mọi người, diễn đàn cần tuyển một số lượng MOD tương đối đông vào tất cả các box. Rất mong mọi người ủng hộ
Điều kiện đăng ký mod thì không đòi hỏi gì nhiều, chỉ cần bạn thích và nhiệt tình với công việc manager của một website. Bạn sẽ nhận được sự giúp đỡ tốt nhất từ bọn mình trong quá trình sử dụng diễn đàn và các quyền lợi bạn được hưởng khi tham gia làm mod của forum
Nếu các bạn bớt chút thời gian đọc xong vài dòng trên thì bắt tay đăng ký luôn theo mẫu dưới đây nhé
Quote:
Tên thật : ......................
Yahoo : Bắt buộc
Số ĐT : ( bắt buộc - nếu không muốn public thì send inbox cho mình )
Box bạn muốn quản lý : Bắt buộc
2 bài viết của bạn cho 4rum mà bạn cảm thấy là chất lượng nhất trong số 10 bài viết của bạn trên diễn đàn ( tức là phải có 10 bài viết rồi nhé )
tạm thời thế đã, có gì mình sẽ bổ sung , rất mong nhận được sự hợp tác từ các bạn

Thân !
[MH]pro.Têka
[You must be registered and logged in to see this link.]

https://mhpro.forumvi.com
Share this post on: reddit

No Comment.

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]